Anh chị em nào có thông tin bạn bè thì ghi vào đây

Date: 2019-06-27

By: Hà Thị Hoài Tiên

Subject: HỌP MẶT CỰU HS MỸ THUẬT TRANG TRÍ ĐỒNG NAI (CÁC KHOÁ) 12/7/2019

HỌP MẶT CỰU HS MỸ THUẬT TRANG TRÍ ĐỒNG NAI (CÁC KHOÁ) 12/7/2019
Thư ngỏ!
Đến hẹn lại tìm về bên nhau, hỡi những tình yêu cựu học sinh Trường Mỹ Thuật Trang Trí Đồng Nai.
Chúng ta như những cánh chim rời tổ bay xa, bay xa, cũng có những đôi cánh mỏi mệt với thời gian, và vài ba chú chim đã tìm về đất mẹ... Tất cả những điều ấy là động cơ thúc đẩy BTC chúng tôi có dịp VẺ ra cuộc họp mặt Cựu học sinh MỸ THUẬT TRANG TRÍ ĐỒNG NAI năm nay vào ngày thứ sáu 12/7/2019 tại quán cà phê TƯ LÊ 2, số 80 TỔ 21, KP. 3, THẠNH LỘC, Q.12, TP. HCM. Không phân biệt các khóa và những vị khách ham zui hi... hi...
Anh chị em thân mến! mới đó mà cũng hơn 35 năm xa ghế nhà trường, có nhg điều lúc ấy chúng ta chưa dám nói, chưa tâm tình, tuy gần mà xa, và chính lúc này đây BTC sẽ tạo sân chơi là nơi tâm tình, chia sẻ, là tay bắt mặt mừng, là hàn huyên tâm sự cho thỏa lòng nhớ nhung mong đợi bạn hiền. Các bạn ơi! Hãy tiếp sức chúng tôi bằng cách tự đăng ký vào danh sách mà lát nữa sẽ có bạn DI LINH thiết lập. nếu đã đăng ký, vì lý do gì đó bạn không thể tham gia, mong hãy phản hồi sớm nhất có thể, trước 5 ngày họp mặt, đừng để BTC phải ''méo mặt'' như những lần trước làm ảnh hưởng đến các bạn tham gia... Buổi họp mặt sẽ bắt đầu từ 8h sáng cà phê, tâm sự, thủ tục đầu tiên, có câu cá giải trí, có vẻ vời tùy thích với phong cảnh hữu tình cạnh dòng sông Sài Gòn thơ mộng, đến trưa chúng ta sẽ vào bữa ăn chính, ca hát với nhau kéo dài cuộc vui tới chiều tối. Anh chị nào ở xa, ham zui thì có chỗ nghĩ lưng tại nhà ai gần nhất hi... hi...
Lời này thay cho thư mời bạn bè nha, các bạn chưa tham gia lần nào thì hãy manh dạn tìm về nhé, và khi đi nhớ mang theo 350k... hi... hi...
Thân ái! Vui lòng gửi thông báo đến quý thầy cô và tất cả anh, chị, em...
Xem BẢN ĐỒ HƯỚNG DẪN TRÊN GOOLE MAP.

Back

Nơi gặp gở của tất cả các bạn sinh viên đã học tại Mỹ Thuật Trang Trí Đồng Nai