Vào tám đi các bạn

Date: 2012-09-30

By: PM

Subject: Lời cảm ơn GĐ MTTTĐN

Ngày hôm qua thật hạnh phúc, là một mùa Trung thu đáng nhớ. Em lại được nhìn thấy các ACE GĐMT thương mến.
Em không biết nói lời nào hơn, cho em xin gửi đến tất cả GĐMT, tất cả các Thầy,Cô,ACE đã cho chúng em cảm nhận được những tình cảm ấm áp, chân tình...

Đặc biệt em xin cảm ơn vc Anh Quang và Trúc Linh đã tiếp đón khách quá ân cần chu đáo, thết đãi một bữa tiệc thật thịnh soạn với nhiều món hấp dẫn.

Em xin Cảm ơn Anh Duy Hải, Anh Hoàng Huy,Anh Triệu, Cô Mai, em Phương Hoa đã bỏ công vẽ tặng cho em xin những bức tranh chân dung, và hoa rất đặc biệt. Em thấy rất hân hạnh ,cảm động ,em quý lắm.Riêng Phương Hoa, cho chị gửi lời cảm ơn thật Đặc biệt... đến em Hoa nhé , mong mình còn nhiều dịp để gặp nhau.
Em rất nhớ và quý mến đến Chị Mỹ Dung,Chị Hoài Tiên, em Yến, Em Hằng, Em Bảy,Em Thanh, Em Giang................vì mải ngồi ham làm mẫu nên chẳng nói chuyện được với chị em nhiều, mong thông cảm cho em nhé. Bé Thương đã gửi hình giúp cho cô thật nhanh chóng, cám ơn bé rất nhiều, con thật dễ thương với đúng cái tên Thương của con.

Em cảm ơn anh Hoài Sim, gặp anh Hoài Sim ở ngoài thật dễ mến, anh là người thẳng thắn,từng trải, đi nhiều, biết nhiều, em nghĩ nếu có nhiều thời gian nghe anh Hoài Sim nói chuyện chắc sẽ có nhiều điều thú vị và học hỏi được nhiều kinh nghiệm trong cuộc sống.
Mong rằng em sẽ còn được gặp lại các ACE TTMT trong những dịp vui khác.
Em xin gởi lời thương mến và trân trọng đến tất cả mọi người trong ngôi nhà GĐ.MTTT.ĐN

Back

Nơi gặp gở của tất cả các bạn sinh viên đã học tại Mỹ Thuật Trang Trí Đồng Nai