Vào tám đi các bạn

Date: 2012-01-13

By: hoang anh

Subject: Chào cả nhà

Lu bu vì làm... biếng, ghé web đọc, định cho qua, nhưng lại quay lại viết vài dòng.
Chào mọi người, thấy ai cũng băn khoăn về hướng duy trì trang Web này.Mình cũng có vài ý nhỏ:
_ Ai vào 1 trang web nào cũng có một mục đích nào đó .dù đó là mục đích...không làm gì. hoặc đôi khi họ vào chỉ để chửi đổng ai đó vài câu cho vui thôi....như a .Văn nói
_ Ngô Triệu nói mở rộng web thật tốt, ý anh Hải, H Huy, Hoán, Thạnh, Nguyên và các chị em như MD,HT,PH,TL...trò chuyện nhỏ nhẹ ôn hòa cũng hay, thú vị.tếu táo như Di Linh, Thạnh, Năm sườn, Hehehe,Kekeke ,Mác... rất hấp dẫn.
Nhưng ngược lại, các nivkname khác khá gay gắt, móc lò như K10, học trò ý kiến, Các Tí, Meo, Lao công,Nhat... lại tạo cho web thêm sinh động vì những điều ai cũng biết nhưng không muốn, hoặc ngại nhắc đến trong web này vì ngại, vì sợ....hoặc chỉ là tế nhị...Riêng mình, mình vẫn quí những suy nghĩ của những người bạn này, và thật lòng theo mình nghĩ nếu ko có những bạn này, trang web nhà mình chỉ còn lại những điều hoài niệm, những động viên ngọt ngàohay những lời trách nhẹ nhàng... (dù rằng đó là hướng chính, và mình rất quí điều này).Chẳng còn hấp lực lớn để nhiều người vào xem, nhất là mấy thầy và BGH trường BH vào xem....Giống như kiểu các bộ phim ko có cao trào , gút thắt vậy...
Nên, mình thấy ý của bạn Tr Đạt, M Châu... ban quản trị cũng nên xem lại, vì nhà mình với hướng qui tụ bạn bè xưa, mở rộng kết nối các thế hệ sau và quan tâm về mái trường xưa. Cho nên ngoài vấn đề chính trị, chống đối nhà nước thì mình loại bỏ thôi, còn các vấn đề về trường,các phần tử xấu của trường các bạn ấy chửi cũng là điều tốt...đừng quá lo lắng và sống trong sợ hãi. Hãy để những người bạn ấy nói hết những nỗi lòng của mình về trường, lên án kẻ xấu, khen người tốt...cũng là một điều quí

Back

Nơi gặp gở của tất cả các bạn sinh viên đã học tại Mỹ Thuật Trang Trí Đồng Nai