Vào tám đi các bạn

Date: 2012-01-12

By: hhuy

Subject: Re:Văn

hì hì Văn cận nhà ta viết hay quá,nhất là về việc tự hỏi mục đích gì vào trang web????Chính Huy cũng hay tự hỏi tương tự như vậy...và có lắm lúc cũng ko muốn vào chơi nữa??nhưng lâu lâu đọc một bài viết ,một bài thơ,xem một bức tranh nào đó hay,cảm xúc ,hài hước,sâu sắc...của chính ace bạn bè đồng nghiệp mình qua bao nhiều năm thăng trầm cuộc sống...cũng thích lắm ,thấy ấm lòng và vui, cười tủm tỉm suốt cả ngày.
khoe tranh?khoe tài ? khoe của? ....????hihi sao Văn nói hay quá vậy?chứng tỏ qua Mỹ lâu năm mà Văn vẫn ư là VN mà. chưa lai nhiễm nhiều?hìhì Huy kể Văn nghe:.con trai huy đạt giải ,có bằng khen,sáng tác nhạc...cháu khoe tùm lum ...rất tự cao.Được báo mực tím đăng vài ba lần là cháu tự đắc với bạn bè,thậm chí nói với tụi huy : con bây giờ đã là người nổi tiếng ????trong face book của cháu có ghi một câu tiếng Anh " tôi sẽ là một superman"..Giận quá huy la mắng cháu là tự cao,khoe khoang.."thế là nó trả lời : con thấy ba mẹ cũng đem tranh lên khoe với bạn bè vậy????.....
ừ há...nhiều lúc huy thấy đem tranh lên cho bạn bè xem cũng vui vui [khen thì vui ,nhưng bị mạt sát thậm tệ...cũng ức lắm...] cũng là một cách" khoe khoang" rồi???
vậy thì sao bây giờ đây Văn? nghỉ chơi trang web cho hết khoe khoang? hì hì...Huy cũng ko hiểu mình muốn gì ở trang web này nữa?????

Back

Nơi gặp gở của tất cả các bạn sinh viên đã học tại Mỹ Thuật Trang Trí Đồng Nai