Vào tám đi các bạn

Date: 2012-04-04

By: hhuy

Subject: Re: ace

Mình rất cảm thông tình cảnh của bạn.Bởi có mấy ai có thể gọi là thành công ,thành đạt đúng nghĩa? có người tin vào số phận may rủi ,có người tin vào khả năng quyết định...Nhưng trong cuộc đời ai cũng có những nỗi buồn đeo dai dẳng và chưa chắc nỗi buồn ai đã hơn ai?Có lẽ tụi mình có vợ chồng hợp nhau ,cũng có thể do tụi mình biết thông cảm san xẻ,tôn trọng nhau. Chửi nhau thì không nhưng giận hờn trách móc cũng có chút chút
Thế nào là hoàn hảo?bản thân mình cũng thất bại liên miên trong ước mơ cuộc sống ,nó đẩy đưa ngoài tầm tay với của mình.
Tụi mình cũng ray rức, bức xúc...đủ điều nhiều lúc phải mệt mõi ,chán chường...muốn buông thả.Có lẽ do quá tham vọng ước mơ...
Cuối cùng mình chỉ cố tự an ủi với tình yêu thương những người gần gũi ,lúc này " tham sân si ..."trong mình mới lắng xuống ...Và hiện tại mình cũng chẳng có gì gọi được là" có".Hì hì...do bất tài nên cái gì cũng ko ,tiền tài danh vọng màu đen thui thủi... ,thôi thì mình an phận chỉ cố ăn cắp " tình" để làm tài sản riêng ,mà " tình " thì người ta vất lung tung bừa bãi...đi lượm thoải mái chẳng ai thèm giành. " tình" thì khỏi cần học bạn ơi. CHúc bạn tìm được một kho báu " tình" hì hì [cho mình trãi lòng một tí nghe]

Back

Nơi gặp gở của tất cả các bạn sinh viên đã học tại Mỹ Thuật Trang Trí Đồng Nai