Vào tám đi các bạn

Date: 2012-04-02

By: TL

Subject: Cám ơn tình yêu!

Cuộc vui nào rồi cũng tàn. Sau hai ngày vui lang thang cùng thầy cô, anh em bạn bè rồi mọi người cũng phải bịn rịn chia tay nhau, về đến nhà sau cuộc ngủ vùi tỉnh lại TL cảm thấy nhớ thầy cô và ace quá đi thôi.
Tuy rằng tổ chức một chuyến dã ngoại đường dài với một giá rẻ khủng khiếp chỉ có 4 xị, tiền xe đã ngốn hết 2xị làm sao mà hoàn hảo được nhưng qua cuộc chơi đọng lại trong chúng ta những tình cảm thiêng liêng đáng trân trọng, tình thầy trò, tình bạn bè ấm áp biết bao, sự gần gũi giao lưu làm chúng ta mỗi ngày xích lại gần nhau hơn sau những năm dài xa cách.
Tour Tánh Linh đầy ắp những kỷ niệm và một sự trải nghiệm tuyệt vời về sự gian nan vất vả trên chặng đường dài mưa bão, một buổi tối đàn đúm với tình thầy trò, anh em bằng hữu và lũ côn trùng hòa nhịp thành bản đồng ca giao hưởng " Cám ơn tình yêu" tuyệt vời bất diệt.
TL khám phá rất nhiều tài năng trong ace nhà mình. có nhiều họa sĩ vẽ rất đẹp, hát rất hay và những tay đầu bếp cừ khôi..
Cám ơn anh Tòng, cám ơn BTC, cám ơn Thầy cô và các ACE thân hữu đã tạo được sân chơi vui vẻ và đầy ắp những kỷ niệm không thể quên...
Hát lên
Lời hát xin cảm ơn tình yêu và cho chúng ta một đêm nhớ mãi.......

Back

Nơi gặp gở của tất cả các bạn sinh viên đã học tại Mỹ Thuật Trang Trí Đồng Nai